ยินดีต้อนรับสู่ Components-Shop.com
ภาษาไทย

เลือกภาษา

  1. English
  2. Deutsch
  3. Italia
  4. Slovenská
  5. Français
  6. Svenska
  7. čeština
  8. Dansk
  9. Magyarország
  10. Türk dili
  11. español
  12. Português
  13. 한국의
  14. Gaeilge
  15. Suomi
  16. Slovenija
  17. Nederland
  18. Hrvatska
  19. Български език
  20. românesc
  21. ภาษาไทย
  22. Kongeriket
  23. tiếng Việt
ยกเลิก
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > สายเคเบิล > Pluggable Cables

Pluggable Cables2487 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>
ICD040GVP163D-05

Amphenol FCI

ICD040GVP163D-05
ลักษณะ:QSFP+AOC+QSFP QDUAL 5M
Amphenol FCI
Amphenol FCI- Amphenol Corporation acquired FCI Asia Pte Ltd on 8 Jan 2016, further strengthening FCI as an international connector and cable assembly solutions manufacturer of Backplane Connectors, Power Solutions, Board/Wire to Board Connectors, Input/Output Connectors, Optical Interconnect, Cable Assemblies and Flex Connectors. At Amphenol FCI (AFCI), they design and manufacture a wide array of hi-tech connector solutions for various market applications, including data/tele-communications, data storage and servers, consumer electronics, medical, industrial & instrumentation, automotive motorized vehicles as well as renewable energy. Their global footprint comprises of R&D, manufacturing and sales operations. They are well renowned and respected for their technological leadership, as well as innovative connector and cable assembly solutions. Related product brands include: Amphenol, Amphenol Advanced Sensors (formerly GE Sensing), Amphenol Aerospace Operations, Amphenol Commercial Products, Amphenol Industrial, Amphenol Pcd, Amphenol RF, Amphenol Sine Systems, Amphenol SV Microwave.
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:ICD040GVP163D-05
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:QSFP+AOC+QSFP QDUAL 5M
  • มีสินค้า:4063
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117946-5070LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:375
10112041-5050LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10112041-5050LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:426
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10110818-4050LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:26AWG SFP+CABLE ASSY
  • มีสินค้า:2107
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10097144-15R070HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:SATA 15P PWR CABLE
  • มีสินค้า:68422
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5602-44-0142A-400
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:SATA 3.0 ST-ST LATCH 30AWG 0.40M
  • มีสินค้า:37461
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:EPLSP-019-0950
  • ผู้ผลิต:Samtec Inc.
  • ลักษณะ:EPLSP CABLE ASSEMBLY EPLSP CONNE
  • มีสินค้า:686
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10120089-2070LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:1130
2142969-4 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:EPLSP-E-019-0350
  • ผู้ผลิต:Samtec Inc.
  • ลักษณะ:EPLSP CABLE ASSEMBLY EPLSP CONNE
  • มีสินค้า:656
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0745472043
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:X4 SAS - 4X LNLNK JACKSCW CABLE
  • มีสินค้า:4200
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0747522401
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:SFP+ PASSIVE 4M 28 AWG GENERIC C
  • มีสินค้า:1815
0747521701 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0747521701
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:SFP+ PATCH CABLE 7M 30AWG
  • มีสินค้า:1188
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:8G26-8A-CB1-00-6.00
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:HI RTBLTY EXT MINI SAS CBL ASSY
  • มีสินค้า:351
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10119313-301CLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MIN-SAS HD ASY
  • มีสินค้า:120270
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCCN414QD3C10
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X14G QSFP 10M GEN3
  • มีสินค้า:233
1110251200 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1110251200
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CABLE ASSY CXP 84POS MALE .5M
  • มีสินค้า:327
10084749-P010006LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10084749-P010006LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY MINISAS 26POS 1M
  • มีสินค้า:828
FCBN425QB1C05 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBN425QB1C05
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:4X25G, QSFP CABLE ENDS 5M LENGTH
  • มีสินค้า:35
6A11-A0141-030.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A11-A0141-030.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:AOC SFP+ 10G 1CH LSZH OM2+ 30M
  • มีสินค้า:4610
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:2123287-3
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:5M, 4X10 QSFP/QSFP, PARALIGHT
  • มีสินค้า:123
10117771-3010LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117771-3010LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:EX CA MINSAS HD 4X MINSAS 2.1 1M
  • มีสินค้า:888
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A22-D0421-016.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:AOC QSFP-QSFP FDR 4CH OM2+ 16M
  • มีสินค้า:204
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1003451301
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:ZQSFP TO 4ZSFP 25G CBL ASSY 3M 3
  • มีสินค้า:604
P941-19I Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:P941-19I
  • ผู้ผลิต:Tripp Lite
  • ลักษณะ:CABLE ATA/SATA 19"
  • มีสินค้า:11649
AK-SATA-030 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:AK-SATA-030
  • ผู้ผลิต:Assmann WSW Components
  • ลักษณะ:CABLE SERIAL ATA .3 METER
  • มีสินค้า:37743
6A22-A0441-014.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A22-A0441-014.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:QSFP-QSFP QDR 4CH LSZH OM2+ 14M
  • มีสินค้า:4710
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBN410QB1CX0
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE OPT 4X10GBPS QSFP 100M
  • มีสินค้า:77
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:ICD150GVP2410-20
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:150G 20M 0 CXP GEN2
  • มีสินค้า:3598
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0739290011
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:SFP PATCH CABLE - 0.5M
  • มีสินค้า:1966
FCBP110LD1L10 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBP110LD1L10
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:CABLE 10.5GBPS 10M LASERWIRE
  • มีสินค้า:15
6A24-B0421-013.0-0 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6A24-B0421-013.0-0
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:QSFP-CX4 DDR 4CH PLENUM OM2 13M
  • มีสินค้า:4014
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10115005-7SR220HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:SATA SIGNAL CABLE
  • มีสินค้า:8933
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10120707-2010HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MINI-SAS HD
  • มีสินค้า:1162
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117771-5070HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:211
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:EPLSP-E-019-2000
  • ผู้ผลิต:Samtec Inc.
  • ลักษณะ:EPLSP CABLE ASSEMBLY EPLSP CONNE
  • มีสินค้า:343
0745470302 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0745470302
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CABLE MINI SAS EXT M-M 26POS 2M
  • มีสินค้า:1409
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10084749-P030005LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:MINISAS 3M 28AWG
  • มีสินค้า:467
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10093084-5085LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:24AWG QSFP CABLE ASSY
  • มีสินค้า:413
10093084-2030LF Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10093084-2030LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY QSFP 30AWG 3M
  • มีสินค้า:1169
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:2820328-2
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:C/A, INTERNAL HD MINI SAS, 100 O
  • มีสินค้า:1387
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10007290-R0100CULF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CABLE ASSY EYEMAX
  • มีสินค้า:4499
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10123402-2040LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CONN RCPT SAS R/A
  • มีสินค้า:2726
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10122526-2080LF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:CONN RCPT
  • มีสินค้า:3315
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:0745581001
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:X4 SAS TO INTRNL SFF-8484 KEY 2
  • มีสินค้า:3215
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:10117946-2020HLF
  • ผู้ผลิต:Amphenol FCI
  • ลักษณะ:500-2A2F-MINI-SAS HD CABLES
  • มีสินค้า:805
N282-03M-28-BK Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:N282-03M-28-BK
  • ผู้ผลิต:Tripp Lite
  • ลักษณะ:DAC COPPER INFINIBAND CABLE 10'
  • มีสินค้า:160
FCBG110SD1C07 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:FCBG110SD1C07
  • ผู้ผลิต:Finisar Corporation
  • ลักษณะ:OPTICAL CABLE 10G SFP+ 7M
  • มีสินค้า:1009

Pluggable Cables2487 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>